

HALMASHAURI YA KITAIFA YA KUPAMBANA NA MATUMIZI MABAYA YA POMBE NA DAWA ZA KULEVYA

MKATABA WA HUDUMA KWA WATEJA

MAONO YETU

Taifa lililo huru kutokana na madhara ya uraibu wa pombe na dawa za kulevya.

WITO WETU

Kutoa uongozi katika uundaji wa sera, elimu, uthibiti wa vituo wa kurekebisha uraibu; utekelezaji na usimamizi wa miradi; na uratibu wa utafiti katika mabo yanayohusu matumizi mabaya ya pombe na dawa za kulevya nchini Kenya.

KUJITOLEA KWETU

Tumejitolea kukuhudumia kwa heshima, uaminifu na uadilifu.

WAJIBU WA MTEJA			
Huduma	Yanayohitajika	Malipo	Muda wa Kujibiwa
KUULIZIA	Hakuna	Bure	Dakika 5
Ana kwa ana			Kufikia mlio wa tatu
Kupitia simu			Siku 10 za kazi
Kupitia maandishi			
HUDUMA ZA TAARIFA			
Vitabu na vifaa vya kuelimisha	Barua ya maombi	Bure	Siku moja
Mtandao	Hakuna	Bure	Wakati huo huo
Maktaba	Hakuna	Bure	Saa za kazi
Ushauri wa kimsingi unaohusu uraibu na maelezo kuhusu matibabu	Hakuna	Bure	Dakika 45 hadi saa 1
Simu ya Msaada, 1192 (Hupatikana masaa 24)	Hakuna	Bure	Wakati huo huo*
MSAADA WA KITAALAMU			
<ul style="list-style-type: none"> Mafunzo maalum ya kudhibiti uraibu wa pombe na dawa za kulevya Utafiti kuhusu utumiaji mbaya wa pombe na dawa za kulevya Ushauri na utungaji wa sera kazini kuhusu pombe na dawa za kulevya Ushauri kuhusu leseni ya vituo vya kurekebisha uraibu Kuhakikisha Utekelezaji wa Sheria za Uzuiaji wa Vileo, wa 2010 (ADCA, 2010) Kuhakiki na kutoa leseni kwa vituo vya kurekebisha uraibu 	Barua ya maombi au pendekezo	Inategemea mahitaji na nafasi iliyoko. Kila jambo litashughulikiwa inavyostahili	Siku 10 baada ya kupata ombi
<ul style="list-style-type: none"> Mafunzo ya Kitaalamu kwa Wasomi wa Uraibu (Certification Training) 	Maombi	Shilingi 25,000/- kila awamu	Siku 10 baada ya kupata ombi

*Itategemea kupatikana kwa mshauri kukamilisha huduma kwa wateja waliotangula

HUDUMA BORA NI HAKI YAKO

Jadiliana na Afisa aliekuhudumia kwa mara ya kwanza kuhusu kutoridhishwa kwako. Iwapo bado hujaridhika, uliza uhudumiwe na msimamizi wake. Kwa maoni, malalamiko au mapendekezo, wasiliana nasi kupitia anwani zifwatazo.

AFISA MKUU MTENDAJI
NACADA
Jengo la NSSF, Block "A", 18th Floor
S.L.P 10774 - 0100 Nairobi
Simu: 020-2721997, 2724993
Barua Pepe: info@nacada.go.ke/ceo@nacada.go.ke
Mtandao: www.nacada.go.ke
Simu ya usaidizi bila malipo masaa 24: **1192**

KATIBU WA TUME/AFISA MKUU MTENDAJI
TUME YA UTAWALA WA HAKI
Jengo la West End Towers
Gorofa ya 2, Upande wa Magharibi, Barabara ya Waiyaki
SLP 20414 – 00200 NAIROBI. Simu: +254 020 272 1997
Barua pepe: complain@ombudsman.go.ke
Mtandao: www.ombudsman.go.ke

Nacada inajitahidi kutekeleza maadili yetu ya Taifa na kanuni za utawala katika hadhi ya binadamu, haki za binadamu, usawa, haki za kijamii na kushirikisha mashirika yasiyo ya ubaguzi na ulinzi wa wanyonge