NACADA

FOR A NATION FREE FROM ALCOHOL AND DRUG ABUSE

REPUBLIC OF KENYA

MKATABA WA HUDUMA KWA WATEJA

Katika Halmashauri ya Kitaifa ya Kupambana na Matumizi Mabaya ya Pombe na Dawa za
Kulevya, tumejitolea kukuhudumia kwa heshima, uaminifu na uadilifu. Hili ndilo ahadi letu.

MAHITAJI YA KUPATA GHARAMA ZA HUDUMA RATIBA YA WAKATI
HUDUMA/BIDHAA HUDUMA/BIDHAA AU BIDHAA MUDA
Kuhudumia wateja Uadilifu na heshima Bure Ndani ya dakika saba
Huduma Za Taarifa
Ziara ya kibinafsi - Ana kwa ana Hakuna Bure Ndani ya dakika saba
Kupitia simu rasmi (020-2721997) Hakuna Bure Kufikia mlio wa tatu
Barua kupitia Afisa Mkuu Mtendaji Hakuna Bure Kwa siku saba baada ya ombi
Masanduku ya maoni Hakuna Bure
Tovuti www.nacada.go.ke Muunganisho wa mtandao Bure Papo hapo
Barua pepe info@nacada.go.ke Muunganisho wa mtandao Bure Papo hapo
Mitandao ya Kijamii Muunganisho wa mtandao Bure Jibu kwa masaa 48 baada ya
kKupokea ombi
Vitabu na vifaa vya kuelimisha Barua ya maombi Bure Kwa siku saba baada ya ombi
Kituo cha Rasilmali za Kielimu Hakuna Bure Jumatatu hadi ijumaa kwa
masaa za kazi

Huduma Za Kitaalamu

Utafiti kuhusu utumiaji mbaya wa pombe na
dawa za kulevya

Mafunzo maalum ya kudhibiti uraibu wa pombe | Barua ya maombi au pendekezo | Inategemea Majibu siku saba baada ya
na dawa za kulevya mabhitaji na nafasi Kupata ombi. Huduma ni
Ushauri na utungaji wa sera kazini kuhusu iliyoko. Kila jumatatu hadi jumaa kwa
pombe na dawa za kulevya jambo masaa za kazi.

Ushauri kuhusu leseni ya vituo vya litashughulikiwa

kurekebisha uraibu inavyostahili

Leseni ya kununua vileo kutoka nchi za nje
Kuhakikisha Utekelezaji wa Sheria za Uzuiaji
wa Vileo, wa 2010 (ADCA, 2010)

Kuhakiki na kutoa leseni kwa vituo vya
kurekebisha uraibu

Ushauri wa kimsingi unaohusu uraibu na Hakuna Bure Dakika 45 hadi saa 1

maelezo kuhusu matibabu

Mafunzo ya Kitaalamu kwa Wasomi wa Uraibu Barua ya maombi au pendekezo | Shilingi 25,000/- kila awamu Majibu siku saba baada ya

(Certification Training) Kupata ombi

Simu ya Msaada, 1192 (Hupatikana masaa 24) | Hakuna Bure Wakati huo huo*

Maombi ya Kazi Hakuna Bure Kwa siku saba baada ya
Kupata ombi

Kutoa huduma ya uuzaji bidhaa Hakuna Kulingana na Public Kwa siku saba baada ya

Procurement & Disposal Act, kKupata ombi
2005, and Regulations 2006
Malipo ya bidhaa na huduma zilizotolewa Kabithi hati ya malipo iliyotiwa Kulingana na Public Kwa siku saba baada ya

sahihi Procurement & Disposal Act, Kupata ombi
2005, and Regulations 2006

*Itategemea Kupatikana kwa mshauri kukamilisha huduma kwa wateja waliotangulia.

lwapo bado hujaridhika, uliza uhudumiwe na msimamizi wake. Kwa maoni, malalamiko au mapendekezo, wasiliana
nasi kupitia anwani zifwatazo.

AFISA MKUU MTENDAJI KATIBU WA TUME/AFISA MKUU MTENDAJI
Halmashauri Ya NACADA Tume Ya Utawala Wa Haki

Jengo la NSSF, Block "A", Gorofa |a18 Gorofa ya 2, Jengo la West End, Barabara ya Waliyaki
S.L.P. 10774 - 00100 Nairobi S.L.P. 20414 — 00200 Nairobi.

Simu: 020-2721997, 2721993 Simu: +254 020 2270000, 2303000

Barua Pepe: info@nacada.go.ke /complaints@nacada.go.ke Barua pepe: complain@ombudsman.go.ke

Tovuti: www.nacada.go.ke Tovuti: www.ombudsman.go.ke

NACADA inajitahidi kutekeleza maadili yetu ya Taifa na kanuni za utawala katika hadhi ya binadamu, haki za binadamu,
usawa, haki za kijamii na kushirikisha mashirika yasiyo ya ubaguzi na ulinzi wa wanyonge.
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